ProductsMai watsa FM100W-1000W

 • Product Name:

  FMUSER RDS-Encoder na Rediyon FM Rediyon Rediyon Rediyon Rediyon Rediyo DSP da Tsarin Inganci

 • Categories:100W-1000W / Encoder / Mai watsa FM / Products
 • kwanan wata:2019-10-10
 • UPDATE : 2019-10-10 14:55:41 FMUSER RDS-A FM RDS Encoder Ga Rikicin Rarraba Rikodi da Ingantaccen Tsarin Tsararrakin Gidan Rediyon FMUSER RDS-A Encoder ya dace sosai ga yawancin yankuna, na gida, RSL, LPFM da sauran matsakaici ...
Samfura / Kasuwa
price
shipping
m
Sayi shi Yanzu
Samfurin guda 1
600 USD
/ inji mai kwakwalwa
USD
DHL / UPS 7-10days

Guda biyu
550 USD
/ inji mai kwakwalwa
USD
DHL / UPS 7-10days

Samfur Description

UPDATE:2019-10-10 14:55:41

FMUSER RDS-Encoder na Rediyon FM Rediyon Rediyon Rediyon Rediyon Rediyo DSP da Tsarin Inganci

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (2)

Overview

FMUSER RDS-A Encoder ya dace sosai don yawancin yanki, gida, RSL, LPFM da sauran tashoshin rediyo na matsakaici da ƙananan waɗanda ke amfani da Ethernet don watsa bayanai RDS mai tsauri. Mai kula da Ethernet mai kulawa yana tallafawa tashoshin tashar TCP / UDP da yawa, ayyukan intanet da saka idanu na nesa.

FMUSER RDS-A Encoder yana da cikakkiyar ra'ayi DSP da ƙira mai inganci yana tabbatar da dogaron aminci, kyawawan halaye na siginar yana ba mai amfani da fasali masu haɓaka yayin da suke riƙe da ƙaramar farashin siye.

Features

l Mai cikakken sauƙin watsa shirye-shiryen RDS na RDS tare da tashoshin sadarwa masu zaman kansu guda huɗu

l Haɗin USB don saitunan gida da dalilai na tabbatarwa

l Haɗin Ethernet don haɗi tare da tsarin injin sarrafa kansa

l Ikon dubawa dangane da umarnin ASCII da yarjejeniya ta UECP

l Yana goyan bayan ayyukan intanet da saka idanu na nesa

Abubuwan rubutu sun haɗa da PS mai ƙarfi, rarrabawa, gungura, sa alama, saƙonni masu kafaɗa, jeri da karanta HTTP

l Kyakkyawan karfin gwiwa tare da tsarin sarrafa kansa na watsa shirye-shirye

l Software na sarrafawa ta ƙunshi aikace-aikacen Windows GUI mai ƙarfi

l Yana goyan bayan iko daga rubutun PHP / ASP na waje

l Sauki mai sauƙi da sauri

l Tsabtataccen gani na gani, kai tsaye siginar siginar RDS; mai yarda da EN 50067 / EN 62106

l Tsarin shirin sauyawa biyu (tare da zaɓi na DSN da PSN saiti)

l Canjin TA da shirin sauyawa

l kewayewa gudun ba da sanda, babban AMINCI

l Yanayin gyarawa MPX na madaidaici (Madauki / Side)

l agogon lokacin ciki na ciki. madadin baturi

l Babu buƙatar shigar da khu 19 ta musamman - sautin matukin jirgi a cikin gida daga maɓallin MPX ta amfani da PLL dijital

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (3)

Tambaya akai-akai (FAQ)

 1. 1. Mene ne Tsarin watsa shirye-shiryen rediyo(RDS)

Tsarin Rediyo Rediyo (RDS) misali ne na taimaka wa mutane saka wasu data bayani a cikin Rediyon rediyon FM tashar.

RDS aka watsa ciki har da lokaci, Alamar tashar da bayanin shirin.

Ka'idar ta fara aiki ne na Broadungiyar Watsa Labarun Turai (EBU).

 1. 2. Me yasa kuke buƙatar ginawa fm tashar rediyo tare da rds?

RDS tana ba da tashar dijital don tashoshin rediyon FM na yau da kullun, ba da damar rediyo ta samar da masu amfani da ƙarin fasaloli, gami da misalai masu zuwa:

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (4)

Don ƙarin bayani game da sifofin RDS, ga gabatarwar zuwa Wikipedia:

https://en.wikipedia.org/wiki/Radio_Data_System

Abubuwan mafi mahimmanci sune AF, TA, TP, yana taimakawa tashar rediyon FM yin ƙarin…

a) Sanarwar RDS Traffic (TA):

RDS-AEncoder1 (6) RDS-AEncoder1 (5)

Rarraba yawan zirga-zirgar ababen hawa, yanzu yana da sha'awar kasashe daban-daban a Afirka don sanya siginar RDS yayin gina tashar watsa shirye-shirye, don gane mafi yawan watsa labaran tattalin arziki na wasu bayanan zirga-zirga ta hanyar rufe siginar FM.

b) Shirin zirga-zirga (TP):

Tare da ayyukan TA da TP na RDS, RDS yana taimaka wa masu amfani da in-abin hawa rediyo don samun bayanan zirga-zirga da sauri, rage cunkoso a cikin birni, da ƙara yawan sauraron tashar rediyo.

c) Matsakaicin Sauya (AF):

RDS AF na taimaka wa direbobi sauyawa ta atomatik tsakanin tashoshin Relay.

Shigar da siginar RDS a cikin watsa kuma yana iya canzawa ta atomatik tsakanin watsa shirye-shiryen mitar mitar ta cikin shirin guda. Mai karɓa yana sauya madaidaitan mita ta atomatik ta hanyar gano lambar PI a cikin siginar RDS don tabbatar da cewa an wuce tashar ramuka masu yawa. Tashoshin watsa shirye-shiryen da suka kai ga ɗaukacin ɗaukacin ƙasar sun cimma daidaiton ɗaukar hoto da sauraro mara kyau. Lokacin da motar ta ƙetare siginar siginar siginar tsakanin mitoci biyu, aikin AF na RDS zai canza zuwa shirin kai tsaye ta atomatik daban-daban.

 1. 3. Yaya RDS Alternative Frequency (AF) yake aiki?

Ga bidiyo game da owurin sauyawa RDS AF na aiki akan youtube.

 1. 4. Menene ake buƙata don gina RDS?

A: Jerin kayan aikin isar da kayayyakin aikin rediyo RDS Fm:

1) FMUSER RDS-Mai rikodin bayanai

2) Fitar FMUSER FSN-1000W Fm tare da 57khz

3) RDS software mai amfani

4) Kebul da eriya

 1. 5. Ta yaya zan iya gina nawa tashar rds akan Tsarin watsa shirye-shirye na?

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (7)

1) Tabbatar da ko mai watsawa na yanzu yana da allon shigarwar 57khz.

2) Sayi FMUSER's RDS-A encoder don saka siginar dijital ku cikin watsa shirye shiryen rediyon ku.

3) Gudun software na Rds a kwamfutarka kuma saka tambarin tashar rediyo, bayanan zirga-zirgar…

4) Yi amfani da rediyon RDS don bincika bayanin dijital da ka bayar.

 1. 6. Shin ina buƙatar biyan kuɗin RDS ɗinku a cikin ƙarin farashi?

A'a, Kawai kawai zaka sayi FMUSER RDS-A encoder da kuma jerin watsa shirye-shiryen FSN, muna samar da kayan aikin RDS kyauta.

 1. 7. Mene ne bambanci tsakanin tashar rediyo RDS fm da rediyo ta gaba akan rediyo?

Hotunan uku masu zuwa suna nuna yadda za'a iya amfani da RDS a tashar rediyon FM; takenarshen biyu an ɗauka lokacin da aka kunna rediyo Nottingham tashar rediyo Trent FM. Duk hotunan suna nuni ne akan SonyXDR-S1 DAB / FM / MW / LW rediyo mai ɗaukar hoto.

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (8)

 1. 8. Mene ne halayen FMUSER RDS-A encoder, kuma menene bambanci idan aka kwatanta da mai sauya fasalin RDS?

Encoder RDS innovonics samfurori ne mai kyau, Babban bambanci ya kamata ya zama ɗaya aiki, kuma muna ba da ƙarin masanan tattalin arziki.

Bari mu duba halaye:

Technical dalla

siga Yanayin darajar
Janar
Supply ƙarfin lantarki 12 V DC ya dage
Kawo yanzu 280 MA
Masu haɗin siginar rashin daidaituwa ga BNC
Masu haɗin bayanai 1x USB (1 tashar jiragen ruwa), 1x Ethernet (tashar jiragen ruwa 2, 3, 4)
An tallafawa ladabi na hanyar sadarwa HTTP, SNTP, TCP, UDP, DHCP, DNS, SNMP
Haɗin USB software na switchable 1200, 2400, 4800, 9600, 19200 bps
Yanayin USB 1 tsaida bit, 8 rago bayanai, babu daidaituwa, (ba sarrafa iko),

ASCII ko UECP (SPB 490) TA sauya software ko canjin wajeTA / EON1TA shigar TTL tare da 10 kΩ ja, matakin ko faduwa da aka kunnaProgram seti 2Program saita sauya ASCII umarni, UECP umurnin ko kuma sauya fasalin fitarwa na waje TTL tare da 10 kΩ jan-k , matakin da aka sarrafaRDS Ayyukan goyan baya

PI, PS, PTY, TP, AF, TA, DI, M / S, PIN, RT, RT +

TMC, EON, PTYN, ECC, LIC, TDC, IH, CT, ODA

Alamar RDSMitar ƙananan ƙananan 57 kHzBandwidth ± 2.4 kHz (50 dBc) Matsakaicin fitarwa yana daidaita 0.0 zuwa 4.0 V pp a cikin 256 matakanBase na canja wurin musayar musayar kewayo, a cikin 9.5 deg. matakai

Audio / MPX / shigarwar PilotShawarwarin da aka ba da izini impedancemono <10 kΩstereo MPX <2 kΩRecommended MPX volta 1.3 - 8.0 V p-pPassthrough voltage voltage 2 Hz - 100 kHz1 (0 dB) Matsakaicin matakin matukin jirgi. 120 mV pp

- shawarar shawarar karkatar da FM

6.8 kHzPilot PLL kama kewayon 8 HzStereo encoder matukin jirgi mai ɗaukar saurin watsawa19000 Hz ± 2 Hz

OutputFitowar fitowar 100 ΩDaukar nauyin saukarwar nauyi> 70 Ω, <1 nF, babu DC kashewaMax. fitarwa mai sarrafawa (RDS + MPX) 9.0 V p-pRecurated RDS matakin 3 - 11% na MPX

Bayyanuwa da kuma Misali

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (9)

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (10)

Number

sunan

Bayanin

1

12V DC

Mai haɗa wutar lantarki. Duba sashin 3.3 don cikakkun bayanai.

2

Ethernet

Mai haɗa haɗin haɗin RJ-45.

Yi amfani da madaidaiciya (kai tsaye) cat 5 Ethernet na USB don haɗi zuwa Ethernet canjin, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko bango-soket.

Ikon Ethernet ya hada da gidan yanar gizo na ciki (wanda aka ambata a matsayin "Port 2") da kuma mai amfani mai zaman kansa mai dogaro da janar mai amfani da tashar jiragen ruwa biyu (wanda aka ambata a matsayin "Port 3" da "Port 4") wadanda aka tsara don sarrafawar nesa ta hanyar TCP ko yarjejeniya ta UDP.

Mai cire aiki yana aiki ba tare da an haɗa da USB ba.

3 USB

USB mai haɗawa da nau'in B. Wannan tashar jiragen ruwa ana ambata kamar "Port 1".

Yi amfani da kebul ɗin don farkon saitin ɓoyewa ko don ikonta na gida.

Mai cire aiki yana aiki ba tare da an haɗa da USB ba.

4 BNC mai fitarwa

Fitarwar siginar RDS zuwa jigilar kayayyaki, an daidaita ta a tashar jirgin kaya 57 kHz

Idan an saita juyawa / Gefe zuwa matsayin LOOP, Abinda aka tsara shine adadin siginar RDS da ciyarwar sigina ga mai haɗa Input BNC.

5 BNC Input

Zabi na zaɓi don aiki tare zuwa sautin matukin jirgi ko don haɗa siginar RDS tare da siginar motsi mai gudana

6 Madauki / SIDE

Bayar da labari alama za a kara zuwa Fitarwa alama.

7 GPIO

Zaɓin bayanan ma'amala na zaɓi don sarrafa kai tsaye na wasu ayyukan RDS (TA, PROGRAM).

Mai haɗawa shine daidaitaccen nau'in 6-pin PS / 2.

Jerin Tattarawa

 1. 1pcs FMUSER RDS-A Encoder
 2. USB na USB 1pcs
 3. 2pcs BNC Cable
 4. 1pcs 12V 2A Wutar lantarki

Jagoran Jagora

FMUSER RDS-A ya dace da aiki tare da:

FSN5-50w

FSN5-150w http://www.czhfmtransmitter.com/products/fmt5-0-150w-rds-fm-radio-broadcast-transmitter-87-108mhz-dp100-dipole-antenna-rds-a-encoder-kit/9573

FSN5-350w http://www.czhfmtransmitter.com/products/rds-a-300w-350w-rds-fm-broadcast-with-rds-encoder-dv2-dipole-antenna30-meters-cable-kit/9553

FSN5-600w http://www.czhfmtransmitter.com/products/rds-a-500w-600w-rds-fm-broadcast-with-rds-encoder-dv2-dipole-antenna30-meters-cable-kit/9556

FSN5-1000W http://www.czhfmtransmitter.com/products/fmuser-rds-a-1000w-1kw-rds-fm-radio-broadcast-fm-transmitter-with-rds-encoder-dv2-dipole-antenna30-meters-cable-kit/9560

FSN5 1500W http://www.czhfmtransmitter.com/products/fmuser-fmt5-0-1500h-1500w-fm-rds-radio-broadcast-transmitter-87-5-108mhz-2u-with-rds-a-encoder-and-antenna-kit/9564

Ana samun ƙarin samfuran ƙira, don Allah tambayi ma'aikatanmu idan ƙirar ku ta dace don amfani.

Fmuser-Rds-A-Encoder-Rediyon-Tashar watsa shiri (11)

Gabatarwa !!!

Don haka, FMUSER RDS-A Encoder yana samar muku da mafita zuwa kara yawan tashar sauraron rediyo, yana sauƙaƙa maka sauƙi ka aika saƙonni zuwa rediyon mai amfani yayin aiki da tashar rediyo.

Yi aiki yanzu, a halin yanzu akwai ragi:

Yanzu Buy FSN5 Series Transmitter, Za ku sami rangwame 50% akan FMUSER RDS-A Encoder.

Farashin hukuma mai lamba na FMUSER RDS-A shine 600USD, kuma farashin ragin 50% shine 300USD (Zai iya dacewa idan ka sayi jigilar FSN guda ɗaya kuma ka sami RDS-A encoder 50%).

Babu wani lokacin da ya fi na yanzu kyau, SAYA SHI YANZU

OK